



BRIGHT STAR DAY CARE CENTER AND NURSERY SCHOOL
P.O. Box 360, Makambako.
Cell: 0766 617 497 / 0714 702 045
Email: brightstarschoolstanzania@gmail.com
Website: www.brightstarsschools.co.tz
(The future begins here)

FOMU YA KUJIUNGA NA SHULE KWA MWAKA WA MASOMO 2026.

✚ UTANGULIZI.

Bright star Day care center and Nursery School ni kituo cha malezi ya mchana, chekechea chenye usajili namba **1253**. Kinachopokea watoto kuanzia miaka miwili (2) hadi miaka mitano (5). Kinapatikana mtaa wa Kisingire mkabala na soko dogo la mbao la Kahawa, nyuma ya CRDB Benki tawi la Makambako, katika kata ya Kitisi.

Huduma zitolewazo;

- ✓ *Malezi ya mchana na chekechea*
- ✓ *Chakula kwa mtoto (Milo mitatu mtoto akiwepo shuleni : Asubuhi, mchana na kabla ya kurudi nyumbani)*
- ✓ *Mapumziko kwa watoto (kulala) ifikapo muda wa mchana kwa ukuaji na afya bora.*
- ✓ *Tuna michezo mbalimbali kwa ajili ya kuchochea ubunifu na ushirikiano.*
- ✓ *Shule ina uzio imara na ina mfumo wa CCTV Camera kwa usalama wa watoto.*
- ✓ *Tunao walezi na walimu wa kutosha na waliobobea katika fani ya kufundisha watoto wadogo.*
- ✓ *Kituo hiki kipo katika mazingira mazuri yenye utulivu kwa malezi bora ya mwanao.mazingira hayo ni safi, maji ya kutosha, sakafu na kuta safi zitakazomuweka mwanao katika hali ya usafi wakati wote awapo kituoni/shuleni hapa.*
- ✓ *Pia tunatoa huduma ya usafiri kwa mtoto wako kwa kuchukuliwa katika vituo au kufuatwa na kurudishwa hadi nyumbani.*

Tunaamini watoto wetu ni hazina kubwa tuliyopewa na Mungu tunahitaji ushirikiano wa karibu kwa wazazi na walimu ili kuleta mafanikio makubwa katika malezi, taaluma na maadili kwa mtoto. **KARIBU SANA.**

✚ UTARATIBU WA KUJIUNGA

Ili Kujiunga na kituo hiki, fomu za kujiunga zinapatikana kituoni. Fomu ya maombi ni lazima iwe imejazwa kwa usahihi na mzazi/mlezi na kurudishwa shuleni kwa muda sahihi. Usajili wa mtoto utafanywa shuleni na si mahali pengine. Lugha ya kufundishia na mawasiliano hapa shuleni ni kiingereza. Malipo ya ada kwa mwaka wa masomo 2026 ni Tsh 1000,000 kwa wasiotumia usafiri na 1,500,000 kwa wanaotumia usafiri.

✚ UTARATIBU WA MALIPO

Utaratibu wa malipo ni kama ifuatavyo:

A. Wasiotumia Usafiri		B. Wanaotumia usafiri	
AWAMU MOJA			
Januari	1,000,000/=	Januari	1,500,000/=
AWAMU MBILI			
Muda wa Malipo	Kiasi cha Ada (Tsh.)	Muda wa Malipo	Kiasi cha Ada
Januari	600,000/=	Januari	900,000/=
Julai	400,000/=	Julai	600,000/=
JUMLA	1,000,000/=	JUMLA	1,500,000/=
AWAMU TATU			
Muda wa Malipo	Kiasi cha Ada	Muda wa Malipo	Kiasi cha Ada
Januari	450,000/=	Januari	600,000/=
Aprili	300,000/=	Aprii	500,000/=
Julai	250,000/=	Julai	400,000/=
JUMLA	1,000,000/=	JUMLA	1,500,000/=
AWAMU NNE			
		Muda wa Malipo	Kiasi cha Ada
		Januari	600,000/=
		Aprili	400,000/=
		Julai	350,000/=
		Septemba	150,000/=
		JUMLA	1,500,000/=

N.B: Ada hii inalipwa mapema kabla mtoto hajaanza masomo. Tafadhari malipo yote yafanyike kwa **CONTROL NUMBER** husika au Benki ya **NBC** Akaunti namba **055174000541** na **CRDB** akaunti namba **015C713349200** jina la akaunti zote ni **Bright Star Pre & Primary School**. Baada ya malipo utapaswa kuleta stakabadhi (risiti) ya malipo shuleni (**Original Bank Paying Slip**). Ada ikishalipwa haitorudishwa.

✚ RATIBA YA SHULE YA MWAKA WA MASOMO.

Mwaka wa masomo umegawanyika katika mihula miwili kama ifuatavyo;

MIHULA	KUFUNGUA	KUFUNGA
KWANZA	13/01/2026	27/03/2026
	08/04/2026	05/06/2026
PILI	06/07/2026	04/09/2026
	14/09/2026	04/12/2026

✚ RATIBA YA SHULE KILA SIKU

- Muda wa kuanza kuingia shuleni ni saa 1:00 asubuhi na mwisho wa kuingia shule ni saa 2:00 asubuhi baada ya hapo mtoto hatapokelewa. Kama kuna dharura yoyote itayomfanya mwanao kushindwa kufika shuleni tafadhari toa taarifa mapema shuleni.
- Kwa ushauri, maoni au malalamiko fika shuleni siku za kazi kuanzia saa 1:00 asubuhi - 6:30 mchana. Ikiwa shida hiyo ni ya dharura sana waweza kupiga simu ya shule namba **0714702045 / 0763367247 / 0766617497**. Simu hii ni ya ofisi inafanya kazi kuanzia asubuhi mpaka sakumi na mbili jioni.

✚ GHARAMA YA MAHITAJI MENGINE MUHIMU

Gharama kwa ajili ya mahitaji mengine ni kama ifuatavyo:

- Kwa mwanafunzi wa chekechea na awali gharama ya **225,000/-** kiasi hicho kitagharimu vitu vituatavyo

Vifaa vya darasani kwa mwaka mzima 80,000/-

Usajili na tahadhari 70,000/-

Sweta 1 30,000

Track 1 25,000

T-shirt 1 15,000

Diary 5,000

➤ **75,000/-**

- Pia mwanafunzi atatakiwa kuleta limu mbili aina ya **A4**.
- Malipo hayo ya shilingi **225,000/-** yafanyike katika akaunti ifuatayo.

055163007397 jina la akaunti ni **Bahati Abdallah Kiwambe**

BRIGHT STAR DAY CARE CENTRE AND NURSERY SCHOOL

P.O. Box 360, Makambako.

Cell: /0 766 617 497 / 0714 702 045

Email: brightstarschooltanzania@gmail.com

Website: www.brightstarsschools.co.tz

Passport

(The future begins here)

❖ FOMU YA MAOMBI

A. MAELEZO YA MTOTO

Jina la kwanza		Kati		Mwisho	
Mahali alipozaliwa				Tarehe ya kuzaliwa	
Umri.		Dini		Unapoishi kwa sasa	
Umbali kutoka nyumbani hadi shuleni (Km)				Umeshasoma shule yoyote?	
Shule aliyowahi kusoma (Kama jibu ni NDIO)					
Matatizo ya kiafya (kama yapo)					
Mambo anayopendelea (kama yapo)					

B. MAELEZO YA

MZAZI/MLEZI :BABA/ MLEZI

<u>Majina Matatu</u>			
<u>Uhusiano</u>		<u>Kazi</u>	
<u>simu ya mkononi</u>		<u>Mtaa</u>	
<u>Saini</u>			

ii. MAMA/MLEZI

<u>Majina Matatu</u>			
<u>Uhusiano</u>		<u>Kazi</u>	
<u>Simu ya mkononi</u>		<u>Mtaa</u>	
<u>Saini</u>			

NB: Hakikisha unaambatanisha nakala (copy) ya cheti cha kuzaliwa cha mtoto wako.

C.SHERIA ZA SHULE

1. Mtoto asiyekuwa na sare hataruhusiwa kuingia shuleni. Watoto wa kike wa dini yakiislam wataruhusiwa kuvaa hijabu ya rangi nyeupe.
2. Muda wa kuanza kufika shuleni ni saa 1:00 mpaka saa 2:00 asubuhi tu.
3. Ruhusa itatolewa shuleni pekee kwa maandishi.
4. Mtoto asiyelipia gharama ya usafiri hatachukuliwa na usafiri wa shule.
5. Mtoto asubirie usafiri na sio gari limsubiri mtoto.
6. Mafaili yanayoonesha maendeleo ya mtoto yatakuwa yanarudi mara mbili kwa mwaka(mwezi wa 6 na 12). Ukitaka kupata maendeleo ya mwanao uje uone shuleni.
7. Simu itapokelewa kuanzia saa 1:00 asubuhi – 12:00 jioni labda kukiwa na dharula.
- 8. Wazazi tunapaswa kuandika majina ya mtoto kwenye sare zote za shule.**
9. Hereni, bangili wala cheni hazitakiwi shuleni, Nywele ziwe za uzi msuko wa masikiomawili/ Twende kilioni au Kilimanjaro. Pia zisiwekwe mapambo kichwani.
10. Mtoto asiyekuwa msafi hatachukuliwa kabisa
11. Mtoto asiyekuwa na mahudhurio mazuri kuanzia mwezi mmoja atafundishwa kwa makubaliano maalumu kati ya mwalimu na mzazi kwa gharama maalumu itakayolipwa na mzazi wa mtoto husika.
12. Vifaa vya mtoto vinavyohitajika shuleni vitakaguliwa siku ya kwanza mtoto atakapo ripoti shule.
13. Mzazi asiyehudhuria vikao itabidi asikilize na kukubaliana na mawazo ya wazazi wengine waliyotoa wakati wa kikao.
14. Mtoto ataadhibiwa kutokana na sababu maalumu na kulingana na umri wake, pia ni baada ya mtoto mwenyewe kulitambua kosa lake.
15. Dawa kwa wanafunzi wagonjwa zikabidhiwe kwa mwalimu aliyetembea na gari pia kwa maelezo yaliyokamilika kuhusu matumizi ya dawa hizo. Pia mzazi unapaswa kukumbusha muda wa kutumia dawa hizo kwa njia ya simu.
- 16. Viatu vya shule kwa wavulana ni rangi nyeusi, soksi nyeupe na raba nyeusi. Viatu vya shule kwa wasichana ni rangi nyeusi (Juma na Roza/ school fees), soksi nyeupe, raba nyeusi na Suruali ya rangi ya sketi. Pia Pull neck nyekundu kwa wote.**
17. Birthday parties' (Sherehe za kumbukizi ya kuzaliwa mtoto) haziruhusiwi kufanyiwa shuleni.
18. Kwa mzazi atayeshindwa kumpokea mtoto pindi magari yakipita kuwarudisha watoto majumbani atalazimika kutoa gharama ya Tshs. 5000/= kwa kila saa

baada ya muda wa shule kuisha kwa ajili ya uangalizi wa mtoto.

19. Wahusika wa mtoto wanapanswa kujulikana. Hasa kwa wazazi wasioishi pamoja mfano waliotalakiana. Orodhesha watu wanaoruhusiwa kuja kumchukua au kumpokea mtoto.
20. Kutokufanya kazi ya nyumbani (home work) kwa kujirudia kutachukuliwa hatua za kinidhamu kwa mtoto. Hivyo tunaomba umsimamie mwanao kazi za nyumbani anazopewa na walimu kila siku.
21. Wahusika wa mtoto wanapanswa kujulikana. Hasa kwa wazazi wasioishi pamoja mfano waliotalakiana. Orodhesha watu wanaoruhusiwa kuja kumchukua au kumpokea mtoto.
22. Kutokufanya kazi ya nyumbani (home work) kwa kujirudia kutachukuliwa hatua za kinidhamu kwa mtoto. Hivyo tunaomba umsimamie mwanao kazi za nyumbani anazopewa na walimu kila siku.

UKIRI WA MZAZI.

- Nakubaliana na sheria zote za shule.
 - Saini ya mzazi _____
 - Tarehe _____

NB: - Fomu ya maombi (Vipengere A, B na C) itarudishwa shuleni baada ya kujazwa taarifa zote

